|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| Tự động giảm sáng: | Có sẵn | Phạm vi sản phẩm: | Thùng và trống nhựa có nắp mở |
|---|---|---|---|
| Cài đặt ngôn ngữ: | Bảng điều khiển tiếng Trung và tiếng Anh | Điện áp phù hợp: | Khách hàng được chỉ định |
| Số lượng đầu: | 3 bộ | Tiêu thụ nước làm mát: | 1000 L/phút |
| Trọng lượng máy: | 15 tấn | Áp lực nước làm mát: | 0,6–1 MPa |
| Làm nổi bật: | Máy thổi đùn tự động,Máy thổi nhựa 3 đầu,Thiết bị đúc thổi 15 tấn |
||
| Nhóm tham số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Sự tương thích về mặt vật chất | PE, PP, PVC, PA, PC, PS, EVA |
| Khối lượng sản phẩm tối đa | 10 lít |
| Kích thước máy | 3.5m (L) × 5.6m (W) × 2.65m (H) |
| Tổng trọng lượng | 15 tấn |
| Lực kẹp | 200 CN |
| Động cơ mở đĩa | 240-640 mm |
| Kích thước khuôn tối đa | 700mm × 420mm |
| Chiều kính vít | 100mm, 75mm, 25mm |
| Khả năng nhựa hóa (HDPE) | 218 kg/h, 75 kg/h, 3 kg/h |
| Tổng tải điện | 210 kW |
| Tiêu thụ không khí nén | 1.2 m3/phút |
| Cung cấp nước làm mát | 1000 lít/phút |
Người liên hệ: Levi.Li
Tel: 86-13396686968
Fax: 86-574-81688011