|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| Cài đặt ngôn ngữ: | Bảng điều khiển tiếng Trung và tiếng Anh | Số lượng đầu: | 3 bộ |
|---|---|---|---|
| Áp lực nước làm mát: | 0,6–1 MPa | Tiêu thụ nước làm mát: | 1000 L/phút |
| Tự động giảm sáng: | Có sẵn | Phạm vi sản phẩm: | Thùng và trống nhựa có nắp mở |
| Điện áp phù hợp: | Khách hàng được chỉ định | Tiêu thụ không khí: | 1,2 m³/phút |
| Làm nổi bật: | Máy đúc thổi bằng cách ép PLC,Máy đúc 3 đầu,Máy thổi nhựa tự động xả khí |
||
| Danh mục tham số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Vật liệu tương thích | PE, PP |
| Thể tích sản phẩm tối đa | 10 lít |
| Số đầu khuôn | 3 |
| Kích thước máy | 3,5m (D) × 5,6m (R) × 2,65m (C) |
| Trọng lượng máy | 15 tấn |
| Lực kẹp | 200 KN |
| Hành trình mâm khuôn | 240-640 mm |
| Kích thước khuôn tối đa | 700 × 420 mm (R × C) |
| Đường kính trục vít | 100 mm, 75 mm, 25 mm |
| Tỷ lệ L/D trục vít | 26, 24, 22 |
| Khả năng hóa dẻo nhựa HDPE | 3-218 kg/h |
| Tổng công suất tiêu thụ | 210 kW |
| Áp suất khí vận hành | 0,6-1 MPa |
| Tiêu thụ khí nén | 1,2 m³/phút |
| Sử dụng nước làm mát | 1000 L/phút |
Người liên hệ: Levi.Li
Tel: 86-13396686968
Fax: 86-574-81688011