|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| Tiêu thụ nước làm mát: | 1000 L/phút | Tiêu thụ không khí: | 1,2 m³/phút |
|---|---|---|---|
| Tự động giảm sáng: | Có sẵn | Phạm vi sản phẩm: | Thùng và trống nhựa có nắp mở |
| Gói vận chuyển: | Đóng gói phim | Số lượng đầu: | 3 bộ |
| Điện áp phù hợp: | Khách hàng được chỉ định | Áp lực nước làm mát: | 0,6–1 MPa |
| Làm nổi bật: | Máy đúc ép ép 5ml-100L,Máy đúc 3 đầu,Máy ép nhựa tự động |
||
| Danh mục thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Vật liệu tương thích | PE, PP, PVC, PA, PC, PS, EVA |
| Dung tích sản phẩm tối đa | Lên đến 10 lít |
| Số đầu | 3 đầu |
| Kích thước máy | 3,5m (D) × 5,6m (R) × 2,65m (C) |
| Tổng trọng lượng | Khoảng 15 tấn |
| Lực kẹp khuôn | Lên đến 200 KN |
| Hành trình mở khuôn | 240mm - 640mm |
| Kích thước khuôn tối đa | 700mm (R) × 420mm (C) |
| Tổng công suất máy | 210 kW |
| Tiêu thụ nước làm mát | 1000 lít mỗi phút |
Người liên hệ: Levi.Li
Tel: 86-13396686968
Fax: 86-574-81688011