|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| Loại đóng gói: | hộp gỗ | khoang khuôn: | Đơn/Đôi |
|---|---|---|---|
| IML: | Đúng | Mức độ tự động hóa: | Tùy chọn bán tự động / hoàn toàn tự động |
| Cân nặng: | 1300kg | Kích thước: | 3600*1700*1800mm |
| Hệ thống làm mát: | Làm mát bằng nước | Kích thước máy: | 4000mm X 1500mm X 2200mm |
| Làm nổi bật: | Thiết bị đúc thổi đa lớp,200 KN Clamping Force Extrusion Blow Molding Machine,Hệ thống làm mát nước Máy đúc thổi chai nhựa |
||
Máy đúc đúc nhựa MP Series được thiết kế để sản xuất một loạt các mặt hàng nhựa rỗng đa dạng với hiệu quả và độ chính xác đặc biệt.chứa các sản phẩm từ 5ml nhỏ đến 100 lít.
Nhờ thiết kế linh hoạt của nó, loạt MP đảm bảo hoạt động nhất quán và đáng tin cậy trên các vật liệu khác nhau.đáp ứng nhu cầu về các quy trình sản xuất nhựa ổn định và chất lượng cao.
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Vật liệu | PE, PP |
| Khối lượng sản phẩm tối đa | 10 lít |
| Số lượng đầu | 3 |
| Kích thước máy (L × W × H) | 3.5 × 5.6 × 2.65 mét |
| Trọng lượng máy | 15 tấn |
| Lực kẹp | 200 kN |
| Động cơ mở đĩa | 240-640 mm |
| Động cơ mảng | 750 mm |
| Kích thước khuôn tối đa | 700 × 420 mm (W × H) |
| Tổng công suất máy | 210 kW |
| Năng lượng động cơ dầu | 31 kW |
| Áp suất không khí | 0.6-1 MPa |
| Khối lượng không khí nén | 1.2 m3/phút |
| Tiêu thụ nước làm mát | 1000 L/phút |
Người liên hệ: Levi.Li
Tel: 86-13396686968
Fax: 86-574-81688011