|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| Kích thước máy: | 3,5 × 5,6 × 2,65 M | Công suất hóa dẻo: | 218 kg/giờ |
|---|---|---|---|
| Đường kính trục vít phụ: | 75mm | Kích thước khuôn tối đa: | 700×420mm |
| M khuôn Stroke: | 240-640mm | Đường kính vít chính: | 100 mm |
| Số lượng đầu: | 3 bộ | Tiêu thụ không khí: | 1,2 m³/phút |
Máy ép thổi nhựa MP100FD là máy ép thổi đùn hiệu suất cao, được thiết kế đặc biệt để sản xuất các sản phẩm nhựa rỗng có kích thước từ 5ml đến 10 lít. Máy đa năng này lý tưởng để sản xuất nhiều loại mặt hàng bao gồm chai nhựa, lọ, can, hộp dụng cụ, đồ chơi, bộ phận ô tô, thùng đựng gia dụng và giải pháp đóng gói công nghiệp.
Được thiết kế để phù hợp với nhiều loại nguyên liệu thô như PE, PP, PVC, PA, PC, PS và EVA, MP100FD mang đến cho nhà sản xuất sự linh hoạt cần thiết cho các yêu cầu sản xuất đa dạng. Khả năng tương thích với nhiều vật liệu đảm bảo hiệu suất đáng tin cậy trong các ứng dụng khác nhau.
Trang bị các tính năng tiên tiến như hệ thống kẹp hai trạm, bộ khuôn 3 đầu, điều khiển tự động PLC và thiết kế thủy lực tiết kiệm năng lượng, MP100FD đảm bảo hoạt động ổn định và thời gian chu kỳ nhanh. Những cải tiến này góp phần giảm chi phí sản xuất đồng thời duy trì chất lượng đầu ra cao.
| Thể tích sản phẩm tối đa | Lên đến 10 lít |
| Vật liệu tương thích | PE, PP, PVC, PA, PC, PS, EVA |
| Số lượng đầu khuôn | 3 bộ |
| Kích thước máy (D x R x C) | 3,5 x 5,6 x 2,65 mét |
| Trọng lượng | 15 tấn |
| Lực kẹp | 200 KN |
| Hành trình mở khuôn | 240-640 mm (có thể điều chỉnh) |
| Kích thước khuôn tối đa | 700 x 420 mm |
| Đường kính trục vít chính | 100 mm |
| Đường kính trục vít phụ | 75 mm |
| Công suất hóa dẻo | 218 kg/giờ |
| Tổng công suất đầu vào | 210 KW |
| Dải áp suất khí | 0,6-1 MPa |
| Tiêu thụ khí | 1,2 m³/phút |
| Lưu lượng nước làm mát | 1000 lít/phút |
Người liên hệ: Levi.Li
Tel: 86-13396686968
Fax: 86-574-81688011