|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| Tự động: | Đúng | Cân nặng: | 1300kg |
|---|---|---|---|
| Mức độ tự động hóa: | Tùy chọn bán tự động / hoàn toàn tự động | khoang khuôn: | Đơn/Đôi |
| Hệ thống điều khiển: | PLC với giao diện màn hình cảm ứng | IML: | Đúng |
| Loại đóng gói: | hộp gỗ | Tên sản phẩm: | máy thổi chai nhựa |
| Làm nổi bật: | Thiết bị đúc thổi màn hình cảm ứng PLC,Máy ép đùn khả năng nhiều lớp,Máy thổi chai nhựa có lực kẹp 200 KN |
||
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Vật liệu tương thích | PE, PP |
| Khối lượng sản phẩm tối đa | 10 lít |
| Số lượng đầu | 3 |
| Kích thước máy | 3.5m (L) × 5.6m (W) × 2.65m (H) |
| Tổng trọng lượng | 15 tấn |
| Lực kẹp | 200 CN |
| Động cơ mở đĩa | 240-640 mm |
| Kích thước khuôn tối đa | 700mm (W) × 420mm (H) |
| Chiều kính vít | 100mm, 75mm, 25mm |
| Tỷ lệ L/D vít | 26, 24, 22 |
| Khả năng làm mềm HDPE | 3-218 kg/h |
| Tổng tiêu thụ điện | 210 kW |
| Áp suất không khí | 0.6-1 MPa |
| Tỷ lệ nước làm mát | 1000 L/phút |
Người liên hệ: Levi.Li
Tel: 86-13396686968
Fax: 86-574-81688011