|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| chết đầu: | Hai | ga tàu: | 2 |
|---|---|---|---|
| Hệ thống làm mát: | Làm mát bằng nước | Cân nặng: | 1300kg |
| đầu ra: | 40kg/giờ | Tên sản phẩm: | máy thổi chai nhựa |
| khoang khuôn: | Đơn/Đôi | Mức độ tự động hóa: | Tùy chọn bán tự động / hoàn toàn tự động |
| Làm nổi bật: | Máy thổi khuôn nhiều lớp,Máy thổi chai nhựa đầu ra 40kg / h,Máy ép đùn thiết kế trạm đôi |
||
| Nhóm tham số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Vật liệu tương thích | PE, PP |
| Khối lượng sản phẩm tối đa | 10 lít |
| Số lượng đầu | 3 |
| Kích thước máy | 3.5m (L) × 5.6m (W) × 2.65m (H) |
| Trọng lượng máy | Khoảng 15 tấn |
| Lực kẹp | 200 kN |
| Động cơ mở đĩa | 240-640 mm |
| Kích thước khuôn tối đa | 700mm (W) × 420mm (H) |
| Tổng tiêu thụ điện | 210 kW |
| Tiêu thụ nước làm mát | Khoảng 1000 l/phút |
Người liên hệ: Levi.Li
Tel: 86-13396686968
Fax: 86-574-81688011