|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| Tên sản phẩm: | máy thổi chai nhựa | Kích thước: | 3600*1700*1800mm |
|---|---|---|---|
| Tổng công suất: | 25KW | Kích thước máy: | 4000mm X 1500mm X 2200mm |
| đầu ra: | 40kg/giờ | Hệ thống điều khiển: | PLC với giao diện màn hình cảm ứng |
| Cân nặng: | 1300kg | IML: | Đúng |
| Làm nổi bật: | Máy thổi khuôn đầu ra 40kg / h,Máy thổi khuôn giao diện màn hình cảm ứng PLC,Thiết bị đúc thổi thiết kế trạm đôi |
||
| Nhóm tham số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Vật liệu được chế biến | PE, PP |
| Khối lượng sản phẩm tối đa | 10 lít |
| Số lượng đầu | 3 đầu |
| Kích thước máy | 3.5m (L) × 5.6m (W) × 2.65m (H) |
| Tổng trọng lượng | 15 tấn |
| Lực kẹp | 200 kN |
| Các đường nét mở đĩa | 240 mm đến 640 mm |
| Kích thước khuôn tối đa | 700mm (W) × 420mm (H) |
| Chiều kính vít | 100mm, 75mm, 25mm |
| Khả năng nhựa hóa (HDPE) | 3 kg/h đến 218 kg/h |
| Tổng tiêu thụ điện | 210 kW |
| Dòng nước làm mát | 1000 lít/phút |
Người liên hệ: Levi.Li
Tel: 86-13396686968
Fax: 86-574-81688011