|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| Kích thước máy: | 3,5 × 5,6 × 2,65 M | Trọng lượng máy: | 15 tấn |
|---|---|---|---|
| Số lượng đầu: | 3 bộ | Lực kẹp: | 200 kN |
| Tổng công suất: | 210kw | Đường kính trục vít phụ: | 75mm |
| Kích thước khuôn tối đa: | 700×420mm | M khuôn Stroke: | 240-640mm |
Máy ép thổi nhựa MP100FD là máy ép thổi đùn hiệu suất cao, được thiết kế đặc biệt để sản xuất các sản phẩm nhựa rỗng có kích thước từ 5ml đến 10 lít. Máy đa năng này rất phù hợp để tạo ra nhiều loại sản phẩm như chai nhựa, lọ, can nhựa, hộp dụng cụ, đồ chơi, linh kiện ô tô, thùng đựng gia dụng và các giải pháp đóng gói công nghiệp.
Được thiết kế để phù hợp với nhiều loại nguyên liệu thô, MP100FD hỗ trợ PE, PP, PVC, PA, PC, PS và EVA. Khả năng tương thích rộng rãi này làm cho nó trở thành một lựa chọn tuyệt vời cho các nhà sản xuất yêu cầu sự linh hoạt cùng với chất lượng sản xuất đáng tin cậy.
Trang bị cơ cấu kẹp hai trạm, hệ thống khuôn 3 đầu, điều khiển tự động dựa trên PLC và thiết kế thủy lực tiết kiệm năng lượng, MP100FD đảm bảo hoạt động trơn tru và ổn định. Ngoài ra, nó mang lại thời gian chu kỳ nhanh hơn và giúp giảm chi phí sản xuất tổng thể, làm cho nó trở thành một giải pháp hiệu quả về chi phí cho nhu cầu sản xuất hiện đại.
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Số model | MP100FD |
| Thể tích sản phẩm tối đa | Lên đến 10 lít |
| Vật liệu tương thích | PE, PP, PVC, PA, PC, PS, EVA |
| Kích thước máy | 3,5m (C) x 5,6m (D) x 2,65m (R) |
| Trọng lượng | 15 tấn |
| Lực kẹp | 200 KN |
| Hành trình mở khuôn | 240-640 mm |
| Kích thước khuôn tối đa | 700 x 420 mm |
| Đường kính trục vít (Chính/Phụ) | 100 mm / 75 mm |
| Công suất hóa dẻo | 218 kg/giờ |
| Tổng công suất | 210 KW |
| Yêu cầu áp suất khí | 0,6-1 MPa |
| Tiêu thụ khí | 1,2 m³/phút |
| Lưu lượng nước làm mát | 1000 lít/phút |
Máy thổi khuôn MP100FD được sử dụng rộng rãi trong nhiều ngành công nghiệp nhờ tính linh hoạt và hiệu suất cao:
Tên thương hiệu là MEPER và số model là 100FD.
Máy này được sản xuất tại Trung Quốc.
Máy được chứng nhận CE và ISO9001:2008.
Số lượng đặt hàng tối thiểu là 1 bộ, và giá cả có thể thương lượng dựa trên chi tiết đơn hàng.
Máy được đóng gói trong bao bì xuất khẩu tiêu chuẩn với tùy chọn thùng gỗ pallet. Thời gian giao hàng là 25-35 ngày làm việc. Các điều khoản thanh toán được chấp nhận là L/C và T/T.
Khả năng cung cấp là 100 bộ mỗi tháng.
Người liên hệ: Levi.Li
Tel: 86-13396686968
Fax: 86-574-81688011