|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| Kích thước máy: | 3,5 × 5,6 × 2,65 M | Vật liệu: | PE/PP/PVC/PA/PC/PS/EVA |
|---|---|---|---|
| Đường kính vít chính: | 100 mm | Nước làm mát: | 1000 L/phút |
| khối lượng sản phẩm: | Tối đa 10 lít | Trọng lượng máy: | 15 tấn |
| Áp suất không khí: | 0,6 - 1 MPa | Lực kẹp: | 200 kN |
Máy ép thổi khuôn nhựa MP100FD là máy ép thổi khuôn hiệu suất cao, được thiết kế để sản xuất các sản phẩm nhựa rỗng có dung tích từ 5ml đến 10 lít. Máy hoàn toàn phù hợp để sản xuất nhiều loại sản phẩm nhựa bao gồm chai, lọ, can nhựa, hộp dụng cụ, đồ chơi, linh kiện ô tô, đồ gia dụng và các giải pháp đóng gói công nghiệp.
Được thiết kế để xử lý nhiều loại nguyên liệu thô, máy hỗ trợ PE, PP, PVC, PA, PC, PS và EVA. Tính linh hoạt này làm cho MP100FD trở thành một lựa chọn tuyệt vời cho các nhà sản xuất yêu cầu khả năng xử lý linh hoạt cùng với kết quả sản xuất nhất quán và đáng tin cậy.
Trang bị cơ cấu kẹp hai trạm, hệ thống khuôn ba đầu và điều khiển tự động PLC tiên tiến, MP100FD đảm bảo hoạt động trơn tru và ổn định. Thiết kế thủy lực tiết kiệm năng lượng giúp giảm thời gian chu kỳ và chi phí sản xuất, làm cho nó trở thành một giải pháp hiệu quả về chi phí cho sản xuất số lượng lớn.
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Mẫu mã | MP100FD |
| Dung tích sản phẩm tối đa | Lên đến 10 lít |
| Vật liệu tương thích | PE, PP, PVC, PA, PC, PS, EVA |
| Số lượng đầu khuôn | 3 bộ |
| Kích thước (D x R x C) | 3,5m x 5,6m x 2,65m |
| Trọng lượng | 15 tấn |
| Lực kẹp | 200 KN |
| Hành trình mở khuôn | 240-640 mm |
| Kích thước khuôn tối đa | 700 x 420 mm |
| Đường kính trục vít chính | 100 mm |
| Đường kính trục vít phụ | 75 mm |
| Công suất hóa dẻo | 218 kg/giờ |
| Tổng công suất tiêu thụ | 210 KW |
| Áp suất khí | 0,6-1 MPa |
| Tiêu thụ khí | 1,2 m³/phút |
| Lưu lượng nước làm mát | 1000 lít/phút |
Thương hiệu là MEPER, và mã model là 100FD.
Máy được sản xuất tại TRUNG QUỐC.
Máy được chứng nhận CE và ISO9001:2008.
Số lượng đặt hàng tối thiểu là 1 bộ, và giá cả có thể thương lượng.
Máy được đóng gói trong bao bì xuất khẩu tiêu chuẩn, với tùy chọn thùng gỗ pallet. Thời gian giao hàng là 25-35 ngày làm việc.
Các điều khoản thanh toán bao gồm L/C (Thư tín dụng) và T/T (Chuyển khoản điện báo).
Khả năng cung cấp là 100 bộ mỗi tháng.
Người liên hệ: Levi.Li
Tel: 86-13396686968
Fax: 86-574-81688011