|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| khối lượng sản phẩm: | Tối đa 10 lít | Đường kính trục vít phụ: | 75mm |
|---|---|---|---|
| Kích thước khuôn tối đa: | 700×420mm | Nước làm mát: | 1000 L/phút |
| Vật liệu: | PE/PP/PVC/PA/PC/PS/EVA | Tổng công suất: | 210kw |
| Công suất hóa dẻo: | 218 kg/giờ | Đường kính vít chính: | 100 mm |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Mô hình | MP100FD |
| Công suất sản phẩm | Tối đa 10 lít |
| Vật liệu tương thích | PE, PP, PVC, PA, PC, PS, EVA |
| Số lượng đầu | 3 bộ |
| Kích thước máy | 3.5m × 5.6m × 2.65m |
| Trọng lượng | Khoảng 15 tấn |
| Lực kẹp | 200 CN |
| Vết mở nấm mốc | 240-640 mm |
| Kích thước nấm mốc tối đa | 700 × 420 mm |
| Chiều kính vít chính | 100 mm |
| Chiều kính vít phụ trợ | 75 mm |
| Khả năng tạo nhựa | 218 kg/giờ |
| Tổng tiêu thụ điện | 210 kW |
| Phạm vi áp suất không khí | 0.6-1 MPa |
| Tỷ lệ tiêu thụ không khí | 1.2 m3/phút |
| Dòng nước làm mát | 1000 lít/phút |
Người liên hệ: Levi.Li
Tel: 86-13396686968
Fax: 86-574-81688011